Tên sản phẩm: Màn hình LCD LG 24'' 24MP59G-P
- Kích thước: 24" (1920 x 1080), Tỷ lệ 16:9| Tên sản phẩm | Màn hình LG 24MP59G-P LED IPS |
| Tên Hãng | LG |
| Model | 24MP59G-P |
| Kiểu màn hình | Màn hình rộng |
| Kích thước màn hình | 23.8 Inch IPS |
| Độ sáng | 250 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1(điển hình) |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Thời gian đáp ứng | 5 ms |
| Góc nhìn | 178°/178° |
| Cổng giao tiếp | D-Sub, HDMI, Display Port, Headphone Out |
| Xuất xứ | Chính hãng |
Màn hình LG 24MP59G-P cho cảm giác chơi khá mượt mà, tuy không thể bằng được các màn hình 144Hz song vẫn tuyệt vời, các game thủ không chuyên chắc chắn là chẳng nhận ra nhiều khác biệt. Đơn giản bởi với thời gian đáp ứng nhanh 1ms và tần số quét được tăng lên một chút 75Hz thì chất lượng khung hình thực sự là rất tốt.